Good News : मान्सूनने देश व्यापलाIndia China Faceoff: मोदीजी, चीनला खूश करण्यासाठी ‘ते’ धोकादायक विधान केलंत का?; काँग्रेसचा सवालहृदयद्रावक! बंद फ्लॅटमध्ये दाम्पत्याची आत्महत्या; पोलिसांनी दरवाजा उघडताच ८ महिन्यांचे बाळ दिसले रांगताना‘त्या’ दोघींशिवाय कोणत्याही कलाकाराने आमची विचारपूस केली नाही..! सुशांतच्या वडिलांची प्रतिक्रियासलमान खानशी या अभिनेत्रीने घेतला पंगा, म्हणाली – ‘बॉलिवूड तुझी वैयक्तिक संपत्ती नाही’CoronaVirus: रुग्णालयाबाहेर झालेले मुंबईतील हजार मृत्यू का दडवले?, फडणवीस यांचे मुख्यमंत्र्यांना पत्रCoronaVirus: मुंबईत कोरोनामुळे आणखी ५८ जणांनी गमावला जीवCoronaVirus: धोका वाढला! राज्यात दिवसभरात आढळले ४,८४१ रुग्ण; तर १९२ मृत्यू१०० एकरातील सोयाबीन उगवलेच नाहीशिक्षक शाळेत येणार; तर विद्यार्थी घरीच राहणार
दिल्लीत गोळीबार; दोन जण अटकेत – INM24
Connect with us

दिल्लीत गोळीबार; दोन जण अटकेत

देश

दिल्लीत गोळीबार; दोन जण अटकेत

नवी दिल्ली : आग्नेय दिल्लीतील शाहीनबाग परिसरातील अबुल फजल एन्क्लेव्हच्या नव्या वसाहतीत किरकोळ वादावरून झालेल्या गोळीबारप्रकरणी पोलिसांनी दोन जणांना अटक केली आहे.
घरमालक फैजान अली आणि त्याचा भाडेकरू मोहसीन यांच्यात भाडे देण्यावरून काही दिवसांपासून वाद सुरू होता. यावरून फैजान अली याचा मुलगा शदियाब अली याने मोहसीनवर गोळीबार केला होता. शादियाब आणि त्याचा एक मित्र सैफ याला अटक करण्यात आली आहे. आणखी एक आरोपी फरार आहे.
पोलिसांनी सांगितले की, मोहसीन याच्याकडे तीन-चार महिन्यांपासूनचे भाडे थकले होते. भाडे दे किंवा फ्लॅट रिकामा कर, असे मालकाचे म्हणणे होते. त्यावरून रविवारी त्यांच्यात वाद झाला होता. मोहसीन यास होली फॅमिली रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.
आरोपी शादियाब हा हॉटेल मॅनेजमेंटचा पदवीधर असून, त्याची काहीही गुन्हेगारी पार्श्वभूमी नाही.

More in देश

Advertisement
Advertisement
To Top