Good News : मान्सूनने देश व्यापलाIndia China Faceoff: मोदीजी, चीनला खूश करण्यासाठी ‘ते’ धोकादायक विधान केलंत का?; काँग्रेसचा सवालहृदयद्रावक! बंद फ्लॅटमध्ये दाम्पत्याची आत्महत्या; पोलिसांनी दरवाजा उघडताच ८ महिन्यांचे बाळ दिसले रांगताना‘त्या’ दोघींशिवाय कोणत्याही कलाकाराने आमची विचारपूस केली नाही..! सुशांतच्या वडिलांची प्रतिक्रियासलमान खानशी या अभिनेत्रीने घेतला पंगा, म्हणाली – ‘बॉलिवूड तुझी वैयक्तिक संपत्ती नाही’CoronaVirus: रुग्णालयाबाहेर झालेले मुंबईतील हजार मृत्यू का दडवले?, फडणवीस यांचे मुख्यमंत्र्यांना पत्रCoronaVirus: मुंबईत कोरोनामुळे आणखी ५८ जणांनी गमावला जीवCoronaVirus: धोका वाढला! राज्यात दिवसभरात आढळले ४,८४१ रुग्ण; तर १९२ मृत्यू१०० एकरातील सोयाबीन उगवलेच नाहीशिक्षक शाळेत येणार; तर विद्यार्थी घरीच राहणार
CoronaVirus: मुंबईत कोरोनामुळे आणखी ५८ जणांनी गमावला जीव – INM24
Connect with us

CoronaVirus: मुंबईत कोरोनामुळे आणखी ५८ जणांनी गमावला जीव

राज्य

CoronaVirus: मुंबईत कोरोनामुळे आणखी ५८ जणांनी गमावला जीव

मुंबई : मुंबईत गुरुवारी १ हजार ३६५ रुग्णांचे निदान झाले असून ५८ मृत्यू झाले आहेत. त्यामुळे मुंबईतील रुग्णांचा आकडा ७० हजार ७८७ झाला असून आतापर्यंत ४ हजार ६२ जणांना कोरोनामुळे जीव गमवावा लागला आहे. तर अन्य कारणांमुळे आठ मृत्यू झाल्याची नोंद करण्यात आली आहे.
सध्या मुंबईत २७ हजार ६५९ एवढे कोरोनाचे सक्रिय रुग्ण आहेत. मुंबईत आतापर्यंत ३९ हजार १४९ जण उपचाराअंती कोविडमुक्त झाले आहेत. दिलासादायक बाब म्हणजे मुंबईत कोरोनाचे रुग्ण बरे होण्याचे प्रमाण ५५ टक्के झाले आहे.
मुंबईत गुरुवारी एकूण ५८ मृत्यू हे कोरोनामुळे झाल्याची नोंद करण्यात आली आहे. या एकूण मृत्यूंपैकी ४० मृत्यू हे मागील कालावधीतील असल्याचेही नमूद करण्यात आले आहे.

More in राज्य

Advertisement
Advertisement
To Top